วันที่ 17 มีนาคม 2564 นางอารี พวงวรินทร์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งคอก(สุวรรณสาธุกิจ) เป็นตัวแทนคณะครู และนักเรียน รับมอบแอลกอฮอล์ สำหรับใช้ในการทำความสะอาดเพื่อป้องกันการแพร่ระบาดโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า 2019 จาก
โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพบ้านลองตอง
รายละเอียดเพิ่มเติม:![enlightened enlightened](http://www.thungkhokschool.ac.th/ckeditor/plugins/smiley/images/lightbulb.png) ![enlightened enlightened](http://www.thungkhokschool.ac.th/ckeditor/plugins/smiley/images/lightbulb.png)
https://www.facebook.com/tk.prschool
|